kimaroni media

mbogo

mbogo

ajtc

ajtc
  • Home
  • HABARI ZA KITAIFA
  • HABARI ZA KIMATAIFA
  • AJIRA
  • MAGAZETI
  • MAKALA
  • BURUDANI
  • MICHEZO

Sunday, 2 April 2017

FURSA ZA AJIRA KUPITIA MITANDAO YA KIJAMII

Ukiwa kama mtanzania unaependa kutumia mitandao ya kijamii kama facebook ,twitter, whatsapp, viber, instagram nk.Unaweza kutumia fursa hiyo kuingiza kipato kikubwa ambacho kitaweza kukukwamua kiuchumi .kwa maelezo zaidi ya kujiunga bofya HAPA




By Unknown at April 02, 2017
Email ThisBlogThis!Share to XShare to FacebookShare to Pinterest
Labels: AJIRA

No comments:

Post a Comment

Newer Post Older Post Home
Subscribe to: Post Comments (Atom)

UNGANA NASI KUPITIA FACEBOK

Kimaroni Media

Popular Posts

  • UKWELI ULIOSHEHENI MACHUNGU YASIYOMEZEKA KUHUSU AJALI WALIYOIPATA WANAFUNZI WA LUCKY VICENT UMEVUJA.....HUU HAPA....
    Wazazi poleni kwa msiba huu uliowapata watoto wetu wapendwa wa Lucky Vicent na walimu wao! Hakika ni majonzi makubwa sana! Lakini yafaa ...
  • KAULI YA ZITTO ''MAJUTA KUZALIWA TANZANIA'' YAMWEKA KATIKA UTATA HUU!! KAAMUA KUFANYA MAAMUZI HAYA
    Jana usiku nilikwazika kufuatia matokeo ya uchaguzi wa wawakilishi wa Tanzania kwenye Bunge la Afrika Mashariki ( EALA ). Kufuatia has...
  • Habari Zote Zilizopo Katika Magazeti ya Leo Ijumaa ya April 7 Hizi hapa......Mowe matatani kwa tuhuma za kumtukana spika,ccm
  • Jeshi la polisi ladaiwa kumshikilia Vanessa Mdee kwa tuhuma za kujihusisha na dawa za kulevya
    Jeshi la Polisi jijini Dar es Salaam limemshikilia muimbaji Vanessa Mdee maarufu kama Vee Money kwa tuhuma za kujihusisha na dawa za ku...
  • Jokate akutana na Beyonce, Jay Z na Blue Ivy kwenye NBA All-Star Game
    Kukutana na Jay Z na Beyonce ni suala gumu, kukutana nao na ukashikana nao mikono na kuzungumza mawili matatu nao ni suala gumu zaidi. La...
  • KENYA;MGOMBEA UGAVANA AJA NA MAKUBWA AHAIDI KUBORESHA BIASHARA YA UKAHABA AISHINDA.....
    Mgombea Ugavana wa Jimbo la Kisumu amewaahidi wapiga kuwa kuwa ataweka mazingira rafiki kwa wanaofanya biashara ya kuuza miili yao (mak...
  • BUNGENI DODOMA -WABUNGE WAKOMALIA WATAKA UFAFANUZI NA UTAMBULISHO WA MTU AITWAE DAUDI BASHITE
    Dodoma.   Wabunge wa CCM wameitaka Serikali kutoa majibu sahihi bungeni kuhusu utambulisho wa mtu aitwaye Daudi Bashite. Sakata hilo lili...
  • DEUS KASEKE AANZA MAISHA MAPYA NJE YA YANGA; AITEMA YANGA KWA NYODO AFUNGUKA KLICHOMTOA KATIKA KIKOSI CHA YANGA
    Uongozi wa Singida United umemuandalia mkataba kiungo mshambuliaji wa Yanga, Deus Kaseke kwa ajili ya kuusaini huku wakimwambia apumzi...
  • SUALA LA KUKAMATWA KWA MMILIKI WA SHULE YA LUCK VICENT LAZUA MASWALI HAYA BUNGENI!!!!
    Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema amehoji sababu za polisi kumshikilia mmiliki wa shule ya Lucky Vincent badala ya trafiki walioku...
  • Naibu Waziri wa Afya kuweka hadharani majina ya mashoga Dar es Salaam
    Naibu Waziri Wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia Wazee na Watoto, Dkt. Hamis Kigwangalla amesema kuwa atawaweka hadharani wanaume wote ...

Visitors

About Me

Unknown
View my complete profile

Labels

  • AJIRA
  • BURUDANI
  • HABARI ZA KIMATAIFA
  • HABARI ZA KITAIFA
  • MAGAZETI
  • MAKALA
  • MICHEZO

Search This Blog

new

new
KIMARONI. Powered by Blogger.